เนื้อหา : ประชาสัมพันธ์ผลการจัดกิจกรรม กศน.
หมวดหมู่ : ข่าวประชาสัมพันธ์ หัวข้อเรื่อง : กิจกรรมในตำบล
พฤหัสบดี ที่ 13 เดือน กุมภาพันธ์ พ.ศ.2563
|
|
![](/1806/UserFiles/Image/84870002_192451025328212_4611314778634190848_o.jpg) ![](/1806/UserFiles/Image/84001129_192450898661558_8915315279915909120_o.jpg) ![](/1806/UserFiles/Image/86263338_192451938661454_8076842916758159360_o.jpg)
กศน.อำเภอเมืองนครปฐม จัดโครงการเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง "โครงอบรมแกนนำเพื่อขยายผลเกษตรธรรมชาติตามแนวปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงและเกษตรทฤษฎีใหม่" ในวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2563 ณ แหล่งเรียนรู้ด้านเกษตรธรรมชาติตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง นายอบ บัวตุม อำเภอบ้านลาด จังหวัดเพชรบุรี ขอขอบคุณวิทยากร ผู้เข้าร่วมโครงการทุกท่านที่มีส่วนร่วมในการจัดกิจกรรมโครงการครั้งนี้ "ผ่านไปได้ด้วยดีครับ" กลุ่มเป้าหมาย ประชาชนทั้ง 25 ตำบลในอำเภอเมืองนครปฐม จำนวน 185 คน
เข้าชม : 425
|
|
ข่าวประชาสัมพันธ์ 5 อันดับล่าสุด
กิจกรรมในตำบล 13 / ก.พ. / 2563
กิจกรรมในตำบล 13 / ก.พ. / 2563
|