กศน.ตำบลสามพราน จัดวิชาชีพระยะสั้นรูปแบบกลุ่มสนใจ (ไม่เกิน30ชั่วโมง) ตามความต้องการของประชาชน วิชาอาหารว่าง การทำก๋วยเตี๋ยวหลอด จำนวน 3 ชั่วโมง วันที่ 21 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2564 ณ บ้านเลขที่ 49/2 หมู่ที่4 ตำบลสามพราน อำเภอสามพราน จังหวัดนครปฐม ผู้เรียน 6 คน โดยมี นางสุพร จุกมงคล เป็นวิทยากร
![](https://scontent.fbkk9-3.fna.fbcdn.net/v/t1.15752-9/168357554_1169087270228696_5590492164984661918_n.jpg?_nc_cat=106&_nc_map=test-rt&ccb=1-3&_nc_sid=ae9488&_nc_ohc=WrPdX8yN1lYAX8-ZT0N&_nc_ht=scontent.fbkk9-3.fna&oh=31a76da88dffe44599f16d1220eb4540&oe=608D1A4A)
เข้าชม : 405
|