วันนี้ ครู กศน.ตำบลสามพราน ลงพื้นที่ตำบลสามพรานร่วมประชุมวางแผนเพื่อซักซ้อมทำความ เข้าใจให้กับ ศส.ปชต.ตำบลสามพราน ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพชุมชนบ้านดงเกตุ หมู่ที่ 4 ตำบลสามพราน อำเภอสามพราน จังหวัดนครปฐม ในการลงพื้นที่สังเกตการณ์การเลือกตั้งนายกเทศมนตรีและสมาชิก เทศบาลเมืองสามพรานตามหน่วยเลือกตั้งที่ได้รับมอบหมาย ในวันอาทิตย์ ที่ 28 มีนาคม พ.ศ.2564
![](https://scontent.fbkk12-4.fna.fbcdn.net/v/t1.15752-9/166227456_262224525583697_3068996606651098389_n.jpg?_nc_cat=110&_nc_map=test-rt&ccb=1-3&_nc_sid=ae9488&_nc_ohc=8LtdlMyK8gYAX_yxIgV&_nc_ht=scontent.fbkk12-4.fna&oh=59fdd76e35bb1ceb7c57aa34cc39afee&oe=608D3C1D)
เข้าชม : 319
|