วันที่ 9 มีนาคม พ.ศ.2564 นายสมมาตร คงชื่นสิน ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสามพราน เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการพัฒนาคุณภาพผู้เรียนส่งเสริมการเรียนรู้ "ด้านเพศวิถีศึกษา" นักศึกษา กศน.อำเภอสามพราน ณ ห้องประชุมชั้น 3 ห้องสมุดประชาชน "เฉลิมราชกุมารี" อำเภอสามพราน จังหวัดนครปฐม โดยมีนายวรพจน์ ศรีเพ็ชร์ธาราพันธ์ ครู กศน.ตำบลสามพราน เป็นวิทยากรให้ความรู้ เรื่องวงจรชีวิต ให้กับผู้เข้ารับการฝึกอบรม
![](https://scontent.fbkk12-4.fna.fbcdn.net/v/t1.15752-9/158403047_198379928731782_6037483111660740796_n.jpg?_nc_cat=110&_nc_map=test-rt&ccb=1-3&_nc_sid=ae9488&_nc_ohc=ZrOp5aKJk-cAX_YLW0e&_nc_ht=scontent.fbkk12-4.fna&oh=6ab1a0f2bacbd871602a155e25a8c620&oe=608FCDB5)
เข้าชม : 377
|