![](http://1.gravatar.com/avatar/b6c4396ae87677bddbefa2d1b5b31247?s=96&d=http%3A%2F%2Fnkp.nfe.go.th%2Fwebnkp4%2Fwp-content%2Fthemes%2Fskycorler04%2Fimages%2Fno-avatar.jpg%3Fs%3D96&r=G)
สกร.อำเภอนครชัยศรี
นายสมเกียรติ ลีชัยสิทธิ์ หัวหน้างานพรรคการเมือง สนง.กกต. จังหวัดนครปฐมได้ตรวจเยี่ยมศูนย์ส่งเสริมประชาธิปไตยประจำตำบลของอำเภอนครชัยศรี เพื่อมอบหมายนโยบายและแนวทางในการดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังความคิดเห็นและปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงานที่ผ่านมา
โดยมี นางพิณัชกุญ ศักดิ์วิโรจน์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอนครชัยศรี ครูอาสาสมัคร ฯ ครู กศน.ตำบล และบุคลากรทางการศึกษาให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอนครชัยศรี จังหวัดนครปฐม
นายคณิศร มีฤทธิ์ ถ่ายภาพ นายณรงค์ มากอิ่ม นายกิตติพันธ์ ก้านขวา รายงาน
นายชัยณรงค์ ป้องบ้านเรือ ผอ.สำนักงาน กศน.จังหวัดนครปฐม เป็นประธานเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาบุคลากรด้านการประชาสัมพันธ์องค์กรในเชิงรุกเพื่อเผยแพ่รกิจกรรมและข้อมูลข่าวสาร ของ สำนักงาน กศน.จังหวัดนครปฐม ณ. กนกรัตน์รีสอร์ท ตำบลบ้านปรก อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรสงคราม
รูปภาพประกอบ การอบรม
วีดีโอแนะนำ การถ่ายภาพ